Friday, 14 September 2012

TANGAZO KWA WATANZANIA WOTE WAISHIO SWEDEN

 http://4.bp.blogspot.com/-fR1peDi-BnI/UFJH6Pc7KEI/AAAAAAADV6Y/WmfJtSfBlTg/s1600/swe.jpg

KAMATI YA MUDA INAWAKARIBISHA KATIKA HAFLA NDOGO YA KUCHAGUA *VIONGOZI WA JUMUIYA SWEDEN.* WACHACHE WAMEJITOKEZA KUGOMBEA NAFASI MBALIMBALI ZA OUNGOZI NA WENGINE AMBAO WANGEPENDELEA KUGOMBEA PIA WANAKARIBISHWA (NAFASI BADO ZIPO)!
 MAHALI: UBALOZINI*,** * *NÄSBY ALLÈ 6* 
*Tarehe: 29/9/2012* SAA: 9 mchana mpaka saa 12 jioni 
WOTE MANAKARIBISHWA!

1 comment:

  1. HUU UPUUZI SIUPENDAGI MIMI...... SIONI KAZI ZAO HATA HAO WALOPITA MAJUNGU NA UNAFKI WWATZ SWEDEN SIJUI TUKOJE

    ReplyDelete